Mô tả sản phẩm:
✓ Giảm nhanh các triệu chứng từ sốt cao hay dị ứng hô hấp như:
✓ Giảm các triệu chứng do cảm lạnh thông thường:
Thành phần hoạt tính (trong mỗi viên): Diphenhydramine HCl 25 mg – Antihistamine.
Thành phần khác: Corn Starch, D&C Red #27 Aluminum Lake, Dicalcium Phosphate, Magnesium Stearate, Microcrystalline Cellulose, Polyethylene Glycol, Polyvinyl Alcohol, Silicon Dioxide, Stearic Acid, Talc, Titanium Dioxide.
Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên – Lấy từ 1 đến 2 viên.
Trẻ em từ 6 đến 12 tuổi – dùng 1 viên.
Trẻ em dưới 6 tuổi – Không sử dụng.
Mỗi lần uống cách nhau từ 4 – 6 tiếng, liều lượng như trên hoặc theo chỉ định của bác sĩ.
Không dùng hơn 6 lần trong 24 giờ.
Cảnh báo
– Tuyệt đối không dùng làm loại gây ngủ cho trẻ.
– Không dùng chung với bất kỳ sản phẩm khác có chứa diphenhydramine, thậm chí là sử dụng trên da.
– Hỏi bác sĩ trước khi sử dụng nếu bạn bị: